Xuất bản thông tin
Nhân dịp Tết Nguyễn đán Giáp Thìn năm 2024, Cục Đường thuỷ nội địa Việt Nam đã tổ chức thăm, gặp mặt chúc Tết các đồng chí nguyên là lãnh đạo, cán bộ công chức ngành đường thuỷ.
Nhân dịp này, các đoàn thăm và chúc tết của Cục đã thông tin đến các cán bộ hưu trí, các cụ được mừng thọ về tình hình hoạt động của Cơ quan. Trong thời gian qua, mặc dù còn nhiều khó khăn nhưng với tinh thần luôn ra sức thi đua, phấn đấu để hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ chính trị được giao và chăm lo đời sống vật chất, tinh thần cho công chức, người lao động trong năm 2023.
Cũng tại buổi thăm và chúc tết, Lãnh đạo Cục, Lãnh đạo Công đoàn Cục cùng toàn thể công chức, người lao động chúc các cụ cao tuổi luôn có sức khoẻ dồi dào, sống vui, khoẻ, góp phần quan trọng động viên thế hệ trẻ và con cháu yên tâm công tác, yêu ngành, yêu nghề, phấn đấu hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao để góp phần đưa ngành đường thuỷ ngày càng phát triển./.
Một số hình ảnh các Đoàn thăm và chúc tết:
Cụ Bình Tâm (Nguyễn Văn Toàn) Nguyên Thứ trưởng Bộ GTVT, Nguyên Cục trưởng Cục ĐTNĐ Việt Nam
Bác Trần Thanh Tùng Nguyên Phó Cục trưởng Cục ĐTNĐ Việt Nam
Bác Nguyễn Hữu Tuấn Nguyên Phó bí thư, Chủ tịch công đoàn Cục
Bác Cao Kim Phụng Nguyên Phó Cục trưởng Cục ĐTNĐ Việt Nam phụ trách phía Nam
New articles
- Lễ ký thỏa thuận hợp tác giữa Cục ĐTNĐ Việt Nam và Trường ĐH GTVT TP Hồ Chí Minh
- Gỡ nút thắt tuyến vận tải container trên đường thủy
- Cục Đường thủy nội địa Việt Nam công bố Quyết định về công tác cán bộ
- Cục ĐTNĐ Việt Nam dự Toạ đàm Phát triển logistics xanh, thích ứng nhanh và công bố FIATA World Congress 2025
- 6519718960976321upload_00000275-jpg