Xuất bản thông tin
Sáng ngày Mùng 6 Tết Giáp Thìn (15/02/2024), Cục Đường thuỷ nội địa Việt Nam đã tổ chức buổi gặp mặt đầu năm khai Xuân và chúc Tết toàn thể công chức, người lao động Cơ quan Cục.
Nhân dịp năm mới, các đồng chí Lãnh đạo Cục, Lãnh đạo Công đoàn Cục đã gửi những lời chúc tốt đẹp nhất và lì xì may mắn đến toàn thể công chức, người lao động Cơ quan Cục. Kính chúc cán bộ công chức và người lao động cùng gia đình luôn dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc, an khang thịnh vượng.
Sau những lời chúc Tết tốt đẹp, ấm áp và các tiết mục văn nghệ "cây nhà, lá vườn", toàn thể công chức, người lao động Cơ quan Cục đã cùng nâng ly chúc mừng năm mới Giáp Thìn 2024 và bắt tay ngay vào công việc.
Chiều cùng ngày, Cục Đường thủy nội địa Việt Nam cũng đã tham dự buổi gặp mặt và chúc Tết trực tuyến Bộ Giao thông vận tải./.
Văn phòng Cục
Một số hình ảnh tại buổi gặp mặt Xuân Giáp Thìn 2024:
New articles
- Lễ ký thỏa thuận hợp tác giữa Cục ĐTNĐ Việt Nam và Trường ĐH GTVT TP Hồ Chí Minh
- Gỡ nút thắt tuyến vận tải container trên đường thủy
- Cục Đường thủy nội địa Việt Nam công bố Quyết định về công tác cán bộ
- Cục ĐTNĐ Việt Nam dự Toạ đàm Phát triển logistics xanh, thích ứng nhanh và công bố FIATA World Congress 2025
- 6519718960976321upload_00000275-jpg